

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA KILIMO

Anuani ya Simu: "Kilimo Dodoma"
Nambari: 255 (026) 22321407,
Fax: 255 (026) 2320037
Email: ps@kilimo.go.tz



Idara ya Utawala,
Mji wa Serikali-Mtumba,
S.L. P 2182
DODOMA

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA MWENYEKITI NA WAJUMBE WA BODI YA MAMLAKA YA UDHIBITI WA MBOLEA TANZANIA (TFRA)

Dodoma, Septemba 23, 2019:

Tarehe 9 Septemba, 2019 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania **Dkt. John Pombe Joseph Magufuli** kwa mamlaka aliyopewa chini ya Kifungu cha 6 (1) na Aya ya 1(1) ya Jedwali la Sheria ya Mbolea Na. 9 ya mwaka 2009, alimteua **Prof. Antony Manoni Mshandete** kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka ya Udhhibiti wa Mbolea Tanzania (TFRA).

Kufuatia uteuzi huo, Waziri wa Kilimo **Mhe. Japhet N. Hasunga (Mb)** kwa mamlaka aliyopewa chini ya Kifungu cha 6 (1) na Aya ya 1(1) ya Sheria ya Mbolea Na. 9 ya mwaka 2009 amewateua wafuatao kuwa wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Mbolea Tanzania (TFRA):

Wajumbe walioteuliwa ni:

1. Bibi Tabu Ally Likoko
2. Bw. Sospeter Wambura Mtemi
3. Bw. Charles Chenza
4. Bibi Veronika James Sophu
5. Bw. Albert Mnali
6. Bw. Lawrence B. Chenge
7. Dkt. Menan Jangu
8. Bw. Anthony Mafulanga Machibye
9. Dkt. Abdul Kudra Biyusa
10. Dkt. Catherine Senkoro

Uteuzi huo ni wa kipindi cha miaka mitatu (3) kuanzia tarehe 9 Septemba, 2019.

Imetolewa na:


Mhandisi Mathew J. Mtigumwe
KATIBU MKUU